Halayen Kayan Aikin
Matsakaicin matsa lamba ultraviolet fitila tube:ta amfani da matsakaicin matsa lamba high quality shigo da hasken wuta daga Amurka, babban iko, rage yawan fitilar tube sanyi, iya rike da babban kwarara ruwa.Idan aka kwatanta da ƙananan matsi na fitilar fitilar ultraviolet, ƙarfin hasken ultraviolet yana da girma, tsayin raƙuman radiyo yana da faɗi.
Binciken yanayin zafi:nan da nan gano yawan zafin jiki na ruwa don tabbatar da cewa kayan aiki suna aiki a yanayin zafin aiki na digiri 0 ~ 45.
Binciken yanayin zafi:nan da nan gano yawan zafin jiki na ruwa don tabbatar da cewa kayan aiki suna aiki a yanayin zafin aiki na digiri 0 ~ 45.
Quartz tube:Domin mafi kyawun kare bututun fitilar ultraviolet, kowane bututun fitilar ultraviolet zai sami bututun ma'adini a waje.Saboda haka, ingancin hannun ma'adini ya fi ƙayyade tasirin haifuwa na uvb sterilizer.Hannun ma'adini mai inganci na iya tabbatar da ƙimar shigar uv fiye da 90%.
Tsabtace kullun:saboda iska mai iska na ingancin ruwa da hasken ultraviolet, saman kwandon ma'adini zai yi crystallize bayan lokacin amfani.Idan kauri daga cikin crystal ya kai wani mataki, za a shafa rabon shigar azzakari cikin farji na ultraviolet.Sabili da haka, kullun quartz yana buƙatar tsaftacewa akai-akai.Matsakaicin matsa lamba uv sterilizer an sanye shi da tsarin tsaftacewa ta atomatik, wanda zai iya tsaftace hannun ma'adini ta atomatik bisa ga karatun mai gano ƙarfin uv.A lokacin aikin tsaftacewa, tsarin yana gudana kullum ba tare da yanke ruwa ko shiga hannu ba, wanda ke rage yawan aikin ma'aikatan filin.
Ma'aunin Fasaha
Samfurin kayan aiki | Disinfection na iko (KW) | Bera mai yawo (T/H) | Girman mashiga da fitarwa | Wutar wutar lantarki |
UUVC-1/1.0KW | 1.0 | 30-40 | DN100 | 220V50Hz |
UUVC-1/2.0KW | 2.0 | 60-80 | DN125 | 220V50Hz |
UUVC-1/3.0KW | 3.0 | 100-125 | DN150 | 220V50Hz |
UUVC-2/2.0KW | 4.0 | 130-150 | DN200 | 380V50Hz |
UUVC-2/3.0KW | 6.0 | 200-250 | DN250 | 380V50Hz |
UUVC-3/3.0KW | 9.0 | 250-300 | DN250 | 380V50Hz |
Zane-zane na Shigar Kayan Kayan aiki
Hanyoyin magance matsalar gama gari
Laifin | Me yasa | Hanyar kawarwa |
Bututun quartz yana zubowa a ƙarshe | 1. Quartz tube ya karye; 2. Ƙarshen gland ba a ɗaure ba 3. Lalacewar wanki | 1. Sauya bututun quartz; 2. Matse murfin murfin daidai gwargwado har sai ruwa ya cika, kuma kar a wuce gona da iri. 3.Maye gurbin mai wanki |
Low bactericidal yadda ya dace | 1. Ƙananan ƙarfin lantarki; 2. Haɗin bangon waje na bututun quartz; 3. Ƙarfin radiation na bututun fitila ya fi ƙasa da 70U. 4. Kai lokacin sabis na al'ada na bututun fitila 5. Wuce kima na kwararar ruwa 6. Najasa, ma'adanai da abubuwan da aka dakatar a cikin ruwa sun wuce misali | 1. Daidaita wutar lantarki; 2. Tsaftace bututun quartz; 3. Sauya bututu. 4. Sauya bututu 5. Daidaita kwarara ko ƙara kayan aiki 6. Ƙara na'urar tacewa ko ƙara kayan aiki |
Lampis ba haske | 1. Narkar da siliki da aka karye a kona shi; 2. Ba a shigar da soket ɗin fitila da kyau ba; 3. Filogi a cikin soket ya karye; 4. Ko ballast ya lalace; 5. Ko bututun jagora ya lalace; 6. Ko gadar ta karye; 7.Lamp tube lalace | 1. Sauya narkar da siliki mai karye; 2. Toshe a cikin soket; 3. Idan an cire guntun abin da aka saka kuma an welded, sa'an nan kuma a haɗa shi da ƙarfi; 4. Ko maye gurbin soket 5. Duk wani lalacewa da aka samu dole ne a maye gurbinsa. 6. Sauya bututu. |
Igiyar wutar lantarki ko filogi yana da zafi da ba a saba gani ba kuma yana da ƙamshi mai ƙonawa | Ƙarfin ɗaukar igiya mara ƙarfi | Sauya kebul |
Ingantacciyar Tasiri
(ruwan sha) buƙatun shigar ruwa
taurin | <50mg/L | Abun ƙarfe | <0.3mg/L |
sulfide | <0.05mg/L | Daskararrun da aka dakatar | <10mg/L |
Manganese abun ciki | <0.5mg/L | chroma | 15 digiri |
Yanayin zafi | 5 ℃ - 60 ℃ |
|
|
(najasa) mashigar ruwa da ake bukata
COD | <50mg/L | BOD | <10mg/L |
Daskararrun da aka dakatar | <10mg/L | PH | 6.0-9.0 |
chroma | <30 | turbidity | <10NTU |
Yanayin zafin ruwa | 5 ℃ - 60 ℃ |
|
Binciken Na yau da kullun Da Gwaji
● kowane mako 4-5 bayan amfani da kayan aiki, ya kamata a duba kayan aiki, kula da waɗannan yanayi mara kyau.
Igiyar wutar lantarki ko filogi suna da zafi da ba a saba gani ba tare da ƙamshi mai ƙonawa.
● ɓangaren walda na bututu, ɓangaren haɗin gwiwa, ko ƙarshen biyu na bututun quartz ya zube.
● Haske mai nuna alamar hukuma, bututun fitila yana haskakawa.
● ƙarancin haifuwa yadda ya dace.
● wasu kurakuran da ba na al'ada ba.
A cikin kowane yanayi na sama, daina amfani da kayan aiki don hana haɗari.Tabbatar bin "hanyoyin magance matsalar gama gari" don magance matsala.Idan har yanzu ba a iya kawar da matsalar matsala ba, tuntuɓi kamfaninmu da wakilansa da masu siyarwa.
Lura:launin shuɗi, kore da rawaya a ƙarshen bututun abubuwa ne na al'ada.